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Woaziti wa Nchi, Ofisi ya Waziri
Mkuu anayeshughulikia masuala ya
Sera, Bunge na Uratibu, Mhe. George
Simbachawene, amewataka
watumishi wa Ofisi hiyo kutumia
rasilimali zilizotolewa kufanya kazi
kwa bidii na ufanisi.

Mhe.Simbachawene ameyasema hayo
mapema leo Jijini Dodoma wakati wa
Kikao cha Baraza la Wafanyakazi la
Ofisi hiyo kilichokutana kwa lengo la
kujadili utekelezaji wa bajeti ya
mwaka wa fedha 2022/23 pamoja na
makisio ya matumizi ya fedha kwa
mwaka wa fedha 2023/24.

Tutumie rasilimali zilizotolewa kufanya kazi — Waziri Simbachawene i
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Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Utawala,
Katiba na Sheria Yapokea na kujadili taarifal
ya muundo wa Mamlaka ya Kudhibiti na
Kupambana na Dawa za Kulevya (DCEA)

‘waMamak e Kb Kpabasa D il (DCEA) et
Kiao bihochofeylka Jji Dodoma Kimeongoowe a - Mveye v Kmat y
Kodom ya Buge ye Utowl, Kacba na S, Moe Dkt Joph Mhagama 1
v e v wa Kama iy parma e weda mbelimbel
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Jarida 1a Mtandao limeandaliwa na kutolewa na
kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Ofisi ya Waziri Mkuu, Sera Bunge na Uratibu.
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